Download More Music

¨Wapumbavu nyinyi!¨ legendary Coast-based Nyota Ndogo looses her cool and hurls insults at Kenyans

June 24, 2019 at 10:40
¨Wapumbavu nyinyi!¨ legendary Coast-based Nyota Ndogo looses her cool and hurls insults at Kenyans

Veteran Coast singer, Nyota Ndogo hurls insults at Kenyans after continuous trolls that she has not been able to contain anymore.

´Hypocrites and stupid´ are her words to Kenyans, up on social media.

Download More Music   
Loading...

According to her, Kenyans are hypocrites for trolling her after praising Tanzania´s Diamond Platinumz instead of promoting Kenya´s own artistes.

Ndo maana wakenya hatutawahi fika mbali promote ur own kenya pia wako

ni vile sisi wenyewe hatuezi kukujisupport sasa kama wewe waeza mpost diamond kwanini usipost kina otile brown nyashinski

kenya pia tunao wasaaniii [email protected]_ndogo playkenyan music ama uhame uende tanzania

 

As an artist hii ingekupa changa motto ya kujiongeza nothing come easy

Kenya tumebakia kusifia wabongo wanamuziki hawatii bidii na zaidi wanacopy copy kuanzia hair style kuvaa

sasa tutasikiza wabongo ama wakenya?

After putting up this video and caption, Nyota Ndogo has been called out for trying to please the bongo superstar.

Utapoteza mashabik kwa kijipendekeza…ungeonekana wa maana kusifia wakenya wenzio

 

Ww umeishiwa ndiio mana watafuta sympathy kutoka kwa Mond….

Mbona usisifie wasanii wa Kenya wenzako wajipendekeza kwa bongo.. Kma mziki umekushinda kaa utulie…

It’s time to promote our own

Post

Up on a long social media post, the popular female musician shames Kenyans who never support her when she is posting about Kenyan artistes.

but nikisifia wa home uwa hata comment hamukoment munapita but hili umeliona so hanza na wewe.

some of the kenyans niwanafiki kupitiliza kumbe post zangu uwa mwaziona ?

nikipost music zawakenya comment hata moja huoni views sasa 500 kwa wiki nzima

but hii ya msanii jirani mumejua mpaka kuniambia najipendekeza?

Who however, once she crosses the line and posts International artistes, are quick to comment.

(MIMI SIO MNAFIKI)Nimeshangaa sana kuona post niliompost msanii watanzania imeleta ngumzo tena za chuki kutoka kwa baadhi ya wakenya na chakushangaza pia watanzania wenzake wow.

but sasa hawa baadhi ya wakenya wanaosema natafuta kiki muko very stupid natafuta kiki kwa Lipi?

kwaivyo sina ruhusa yakumsifu mwenzangu kwa kazi nzuri?

mumezoea chuki baina ya wasani ama wasanii kusemana vibaya haya basi kizuri mimi nakisifu sijali chatoka wapi.

nataka nini haswa?

Additionally slamming Kenyans who are the first in dominating comment sections of Wasafi You Tube videos with a myriad of 254 hashtags.

nyie wenyewe mumejazana YouTube kwa account ya jirani mukiweka mabendera ya kenya mukisema representing 254

wanafki wakubwa nyinyi na kwetu mpaka musukumwe Leo munaniingilia mimi ninaosapoti mpaka chipukizi

sometimes na pata dm naambiwa wewe nawe mbona unapost watu hawajulikani nasema hawa niwasanii pia wanaitaji sapoti.

Comeback

Unfortunately, the Kibera-raised star could hold back no more, coming out to slap Kenyans and shut their mouths up.

SASA BASI MUSINILETEE UTUMBO KWENYE ACCOUNT YANGU WAPUMBAVU NYINYI WANAFKI WAKUBWA..

KILA NUT NA WAKATI WAKE.MIMI NILIKUA N.A. WAKATI WANGU N.A. NIKAJIJENGA VIZURI TU SIJUTII.

SASA NIWAKATI WA WENZETU TUWAFURAIKIE.

HAKUNA ATAEKUA JUU MILELE NASHKURU SIWEZI KUMTOA MUNGU MAKOSA SINA TIME YAKUTUMIA NGUVU

Tagging along an emotional video where she is featured sobbing and questioning; why humans love picking fights.

View this post on Instagram

(MIMI SIO MNAFIKI)Nimeshangaa sana kuona post niliompost msanii watanzania imeleta ngumzo tena za chuki kutoka kwa baadhi ya wakenya na chakushangaza pia watanzania wenzake wow.but sasa hawa baadhi ya wakenya wanaosema natafuta kiki muko very stupid natafuta kiki kwa Lipi?kwaivyo sina ruhusa yakumsifu mwenzangu kwa kazi nzuri?mumezoea chuki baina ya wasani ama wasanii kusemana vibaya haya basi kizuri mimi nakisifu sijali chatoka wapi.some of the kenyans niwanafiki kupitiliza kumbe post zangu uwa mwaziona ?nikipost music zawakenya comment hata moja huoni views sasa 500 kwa wiki nzima but hii ya msanii jirani mumejua mpaka kuniambia najipendekeza?nataka nini haswa?nyie wenyewe mumejazana YouTube kwa account ya jirani mukiweka mabendera ya kenya mukisema representing 254 wanafki wakubwa nyinyi na kwetu mpaka musukumwe Leo munaniingilia mimi ninaosapoti mpaka chipukizi sometimes na pata dm naambiwa wewe nawe mbona unapost watu hawajulikani nasema hawa niwasanii pia wanaitaji sapoti. SASA BASI MUSINILETEE UTUMBO KWENYE ACCOUNT YANGU WAPUMBAVU NYINYI WANAFKI WAKUBWA..KILA NUT NA WAKATI WAKE.MIMI NILIKUA N.A. WAKATI WANGU N.A. NIKAJIJENGA VIZURI TU SIJUTII. SASA NIWAKATI WA WENZETU TUWAFURAIKIE. HAKUNA ATAEKUA JUU MILELE NASHKURU SIWEZI KUMTOA MUNGU MAKOSA SINA TIME YAKUTUMIA NGUVU

A post shared by nyota ndogo (@nyota_ndogo) on

Loading…

Share

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


in Entertainment, Videos