Download More Music

“Dada yetu Rose Muhando anahangaika tu huko Kenya hana msaada” Ray C sends message to Tanzanian musicians

November 27, 2018 at 12:21
"Dada yetu Rose Muhando anahangaika tu huko Kenya hana msaada" Ray C sends message to Tanzanian musicians

Bongo singer Ray C, who is residing in Kenya, has called on Tanzanian musicians to come to the rescue of gospel singer Rose Muhando.

Muhando has been making headlines ever since video surfaced online showing controversial preacher James Ng’ang’a exorcising demon out of her.

The video sparked uproar with some people claiming Ng’ang’a only wanted publicity by claiming to cast out demons from Rose Muhando while in reality her woes are attributed to drug addiction.

She’s not getting help

Ray C is now calling on Tanzanian gospel musicians and music regulatory body Basata to intervene and save Rose Muhando from her misery. She took to Instagram to pen a message to relevant people;

Wasanii wenzangu na watanzania kwa ujumla tunamsaidiaje dada yetu….Huyu ni wa kwetu sisi.Naamini kila mtu ana majukumu na shughuli za hapa na pale,lakini huyu dada ni mtanzania mwenzetu,ni dada yetu,ni ndugu yetu, anahangaika tu huko kenya hana msaada..Waimba injili wote,wasanii wote na watanzania kwa ujumla tunamsaidiaje dada [email protected] @harrisonmwakyembe @juliana_shonza ……………..Naamini akipelekwa sehemu anayofaa kuwa atapata msaada,atapona na atasimama tena.Ushuhuda wangu Unatosha kuamini inawekazana.
1.Amepeperusha sana bendera yetu nje ya nchi kupitia muziki wake.
2.Ametupa amani ya moyo miaka na miaka kupitia muziki wake.
3.Ametusaidia sana kiimani kwa nyimbo zake.
4.Tulifarijika pindi tuskiapo nyimbo zake.

DADA ROSE MHANDO,WEWE NI SHUJAA,NA SHETANI HAPENDI MASHUJAA,PIGANA NALO DADA,PIGANA NALO KIIMANI TU LITASHINDWA DADA.IMANI YAKO TU NDIO ITAKAYOKUSIMAMISHA TENA.

BADO TUNAKUHITAJI SANA DA ROSE.??
Mwenye contacts za Rose pls DM?

View this post on Instagram

Wasanii wenzangu na watanzania kwa ujumla tunamsaidiaje dada yetu….Huyu ni wa kwetu sisi.Naamini kila mtu ana majukumu na shughuli za hapa na pale,lakini huyu dada ni mtanzania mwenzetu,ni dada yetu,ni ndugu yetu, anahangaika tu huko kenya hana msaada..Waimba injili wote,wasanii wote na watanzania kwa ujumla tunamsaidiaje dada [email protected] @harrisonmwakyembe @juliana_shonza ……………..Naamini akipelekwa sehemu anayofaa kuwa atapata msaada,atapona na atasimama tena.Ushuhuda wangu Unatosha kuamini inawekazana. 1.Amepeperusha sana bendera yetu nje ya nchi kupitia muziki wake. 2.Ametupa amani ya moyo miaka na miaka kupitia muziki wake. 3.Ametusaidia sana kiimani kwa nyimbo zake. 4.Tulifarijika pindi tuskiapo nyimbo zake. DADA ROSE MHANDO,WEWE NI SHUJAA,NA SHETANI HAPENDI MASHUJAA,PIGANA NALO DADA,PIGANA NALO KIIMANI TU LITASHINDWA DADA.IMANI YAKO TU NDIO ITAKAYOKUSIMAMISHA TENA. BADO TUNAKUHITAJI SANA DA ROSE.?? Mwenye contacts za Rose pls DM?

A post shared by Rehema Y Chalamila (@rayctanzania) on

Ray C’s plea comes after Papa Dennis also called on Kenyan gospel musicians to intervene:

Also read: Singer Papa Dennis promises to save disturbed Rose Muhando

 

Loading…

Share

Comments

  1. They need to come together and help her

    • I am Moses munyi and wish to get in touch with you rose muhando and l believe l will stand by you in a bigger way your. Songs saved my life n gave me strength many times l found myself attacked by the devil…kindly get in touch

  2. Its sad and heartbreaking

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


in News