Download More Music

Mhe Jokate Mwegelo: Mimi actually ndio nimefanya watu wengi wampende Harmonize

May 28, 2019 at 14:06
Mhe Jokate Mwegelo: Mimi actually ndio nimefanya watu wengi wampende Harmonize

Kisarawe District Commissioner, Mhe Jokate Mwegelo has come out claiming she is behind Harmonize´s success because she urges her people to listen to his anthems.

The youthful Tanzanian politician articulates that her bid to promote Harmonize, has seen many embrace and listen to his songs as well as love the star.

Speaking up and close during an event held in Kisarawe by the ´Tetema´ singer, Jokate expresses:

Mimi actually ndio nimefanya watu wengi wilayani kwangu wampende Harmonize.

View this post on Instagram

Waiting for brand new 😋😋 0:00 🇹🇿

A post shared by KONDEBOY (@harmonize_tz) on

She further surprisingly reveals that Harmonize´s Kainama and Kwangwaru jams are their recent best hits:

Sasa hivi wimbo ambao tunaupenda ni Kainama na Kwangaru,

Na sio unafiki.

Sisi nyimbo zake tunazitwanga sana, maana yake ukiingia field lazima upige muziki kidogo

This the beauty adds is because of the touch and the feeling they give, whenever you listen to them:

Sisi Kwangwaru, Kainama na hii Never Give Up tunaisikiliza kwa sababu inaamsha.

However, her last words to the bongo artist is to get married and to always feel welcome in her territory, Kisarawe.

View this post on Instagram

Mkuu wa Wilaya ya Kisarawe, Mhe Jokate Mwegelo ameeleza kuwa yeye ndiye aliyefanya watu wengi wa Kisarawe wampende msanii Harmonize pia wapende kazi zake. Akizungumza na mwandishi kwenye futari iliyoandaliwa na Harmonize Wilayani Kisarawe, Mhe Jokate emesema kuwa amekuwa akitumia nyimbo za Harmonize kwenye matukio ya kijamii “Mimi actually ndio nimefanya watu wengi wilayani kwangu wampende Harmonize, Sasa hivi wimbo ambao tunaupenda ni Kainama na Kwangaru, Na sio unafiki sisi nyimbo zake tunazitwanga sana, maana yake ukiingia field lazima upige muziki kidogo. Sisi Kwangwaru, Kainama na hii Never Give Up tunaisikiliza kwa sababu inaamsha.” amesema DC Jokate. Hakumaliza hapo Mhe amemshauri msanii Harmonize aoe pia amemkaribisha kuwekeza Wilayani Kisarawe. . . . #MbagalaYetu #TagNaWanao #MaajabuYanaendelea😎

A post shared by MbagalaTelevision (@mbagala_tv) on

 

Loading…

Share

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


in News