Ni kama mapacha: Vanessa Mdee aonyesha picha ya mamake akiwa msichana mdogo

March 29, 2017 at 12:59
Vanessa Mdee

Muimbaji wa Tanzania Vanessa Mdee ameacha mashabiki wake wakimfananisha na mamake baada ya kupost picha ya kitambo ya mamake mzazi.

Kupitia mtandao wake wa kijamii Vanessa Mdee alipost picha hiyo huku akumsifu mamake kwa urembo aliowapa watoto wake (Vanessa na madada zake). Aliandika caption kusema,

Hi Mommy 😍 Circa 1976 #MothersDay is everyday 💜 #SophiasDaughter #ChokerAndAll

Ata hivyo pia aliweza kuajulisha mashabiki wake jina la mamake na kwa mara ya kwanza muimbaji huyu aliweza kushare picha ya mzazi wake kitu ambacho yeye hupenda aukiweka kama private kwa kuwa ni personal life.

Ikiwa umekuwa ukijiuliza mrembo huyu alitoa wake umbo lake na uzuri wake basi tazama picha hii ya mamake akiwa mchanga.

Vanessa Mdee na mamake

mamake Vanessa Mdee


in News

I write entertainment stories as well review and critic local music. Apart from my busy schedule you can catch me on my IG: @I_am_kermbua and Facebook: Lyne Syombua.