Loading...

Baby Madaha aendelea kumchana Vanessa Mdee

June 19, 2017 at 17:35
Baby Madaha aendelea kumchana Vanessa Mdee

Muimbaji Baby Madaha ameonekana kuwa na uchungu na mwenzake, Vanessa Mdee. Hivi karibuni alisema kuwa Vmoney hana kipaji chat kuwa msanii ambaye anatajwa kuwania tuzo zozote za muziki.

Baby J

Baby Madaha

Hata hivyo Baby Madaha haonekani kujuta kwa kusema maneno haya. Hivi karibuni akiongea na Bongo 5 Baby Madaha alidai kuwa kuna wasanii wakali kumshinda mrembo huyu wa Jux . Kulingana na Madaha, Vmoney bado hajafikia kitengo cha kuwania tuzo za kimataifa Kama anavyofanya kwa sasa. Madaha alisema,

“Mimi si shabiki wa Vanessa hata muziki wake, hata nyimbo zake sizisikilizi kabasa,”

Aliendelea kusema kuwa yeye anawatambua wasanii Kama Lady Jaydee na wengi even ambao wameonyesha talanta zao za kuimba kupitia mziki mzuri ambao wameachana. Aliongeza,

“Kuna wasanii wakali hawapewi tu nafasi, mimi ni shabiki wa Lady Jaydee, akina Mwasiti kuna wasanii wengi wanafanya muziki nzuri,”

Hata hivyo alisema kuwa yeye hana wivu kwa Vanessa Mdee ila tu ni maoni yake.


in Entertainment
Loading...

I write entertainment stories as well review and critic local music. Apart from my busy schedule you can catch me on my IG: @I_am_kermbua and Facebook: Lyne Syombua.