Loading...

Akothee arukwa na akili?

July 17, 2017 at 15:37
Akothee arukwa na akili?

Mwimbaji maarufu kutoka Kenya ambaye amewahi kufanya kolabo na Diamond Platnumz amewashangaza watu baada ya kuonekana akilia na kuongea maneno yasiyoeleweka kwa barabara jijini Mombasa.

Video inayosambaa kwenye mitandao ya kijamii inaonyesha Akothee akilia kwa barabara Mombasa huku akiwa amevaa nguo chafu.

“Naumwa… Mwambie anibebe… Mwambie anichukue…” Akothee alilia kwa barabara huku umati ukisimama kutazama.

Akothee alitolewa kwa barabara na wanaume wawili ambao walienda na yeye. Haijulikani kama video hio ni ya utani ama ni kweli Akothee amerukwa na akili.

Tazama video hio hapo chini:

Leave a Reply

Be the First to Comment!

avatar
wpDiscuz

in Entertainment
Loading...
Ultimate keyboard ninja dedicated to bringing you the juiciest stories on blogosphere