Loading...

Aliyekuwa mpenzi wa Nandy afunguka kuhusu uhusiano wao wa sasa

June 16, 2017 at 17:57
Nandy

Nandy kwa kweli ni mwanamke ambaye ameumbwa akaumbika. Kwa sababu hii ni wengi ambao wanatamani kuwa na uhusiano wa kimapenzi na yeye ila kwa hivi sasa mrembo huyo ametulia na kufocus kwenye muziki wake.

Hata hivyo aliyekuwa mpenzi wake hapo mbeleni Emmanuel Mathias ambaye anajulikana Kama MC Pilipili alifunguka kuelezea uhusiano wao wa sasa ni wa aina gani.

Akizungumza na Bongo 5 mchekeshaji huyo alidai kuwa bado anawasiliana na Nandy kuonyesha kuwa ingawa wameachana, bado wawili hao ni marafiki. Alisema,

“Mimi na Nandy bado tuna wasiliana vizuri tu, nimerudi kutoka Marekani nimemletea zawadi ya Perfume, hata hivyo yeye yupo Kenya amenicheki kunijulisha kuwa yupo huko na ninaona picha anazopost akiwa huko, unajua mimi na Nandy tumeachana sio kwa ubaya, ila tulifanya hivyo kwa sababu Nandy alikuwa anataka afanye kazi zake kwa uhuru zaidi,”

Aliongeza kuwa

” Kuachana na Nandy hapakuwa na kosa, sikutaka kumpa stress (mawazo)ni makubaliano yetu yalikuwa ni hayo, sio kwa ubaya ni kwa wema kabisa. Sikutaka kuzima ndoto zake kwani ningeshindwa kuwa mume wake ningekuwa nimezima ndoto zake za kufika hapo alipo.”

Leave a Reply

Be the First to Comment!

Notify of
avatar
wpDiscuz

in Entertainment
Loading...

I write entertainment stories as well review and critic local music. Apart from my busy schedule you can catch me on my IG: @I_am_kermbua and Facebook: Lyne Syombua.