Christina Shusho Akana Tuhuma Alizotupiwa na Kiben-10 Chake

December 14, 2017 at 14:19
Christina Shusho Akana Tuhuma Alizotupiwa na Kiben-10 Chake

Msanii wa nyimbo za Injili Christina Shusho amekana tuhuma zinazomkabili dhidi ya kijana mdogo (kiben-10) aliyedai kuwa Christina alimtaka kimapenzi kwa nguvu.

Siku chache zilizopita kijana mwenye asili ya Kenya aitwaye Nelson Tiger ambaye pia alikuwa ni director katika albamu yake ya ‘Ning’are’ alidai kuwa Christina Shusho alitumia nguvu za giza kumgombanisha na mpenzi wake ili atembee naye yeye.

Loading...

Nelson Tiger alidai kuwa alikutana na Christina Shusho nchini Nairobi alipoenda kufanya video kadhaa za nyimbo zake na Nelson ndiye aliyekuwa ana direct video zake lakini alipogundua kuwa Nelson ana mpenzi alikasirika sana hasa alipokuja naye Tanzania.

Nelson alidai kuwa Christina alianza kutumia uchawi na nguvu za giza ili kuvunja uhusuano wake na girlfriend wake ili awe sugar mamii wake kwani alishasikia kuwa Christina Shusho anapendelea wanaume wenye umri mdogo kuliko yeye.

Lakini Christina mara moja amekana tuhuma hizo nzito ambazo yeye kama muimbaji wa nyimbo za dini skendo hizo zinakuwa zinamchafua sana hivyo kupitia ukurasa wake wa Instagram Christina aliandika ujumbe huu:

In life you will realize there is purpose for everyone you meet some are there to test you, some are there to teach you, some will use you, and some will bring the best out of you, Good morning”.

 

6
Leave a Reply

avatar
6 Comment threads
0 Thread replies
0 Followers
 
Most reacted comment
Hottest comment thread
2 Comment authors
laurian hilukaSandraNancyMichaelLawrence Recent comment authors
newest oldest most voted
Musa
Guest
Musa

Tena anakiben 10 walaah!

Lawrence
Guest
Lawrence

Aiseh Magu hii ni issue nyingine baada ya wavaa uchi

Michael
Guest
Michael

Maisha ya wasanii ni balaa

Nancy
Guest
Nancy

Eti Shusho ana kiben10?

Sandra
Guest
Sandra

Mungu tunusuru watu wako, nimeshangaa

laurian hiluka
Guest
laurian hiluka

Sometimes unasema labda huyu lakn ndo walewale tu, duuuh by the way na yy ni binadamu.


in Entertainment
Loading...

I am a hard working young woman Aspiring writer with dreams larger than life itself, always living by the principle that live today like there is no tomorrow.