Loading...

Ghorofa la Harmonize Lazua Gumzo

November 08, 2018 at 13:22
Ghorofa la Harmonize Lazua Gumzo

Msanii wa muziki Harmonize ameacha maneno midomoni mwa watu baada ya mwana muziki huyo  kuonekna akiwa katika moja ya hatua za ujezi wa nyumba yake kubwa lililopo maeneno ya tandale.

Jumba hilo ambalo ni ghorofa limeonekna bado katika kumalizia lakini kwa wale walioliona na kulithaminisha wanasema kuwa nyumba hiyo itakuwa kubwa sana kiasi kwamba litakapo isha litakuwa na kufuru kubwa.

Loading...

Harmonize nae amekuwa akifanya mambo mengi yenye kuonyesha mafanikio yake huku akiwakumbuka hata watu wa nyumbani kwao kwa kuwajengea msikiti kwa udhamini wa bosi wake.

Watu wa karibu na ulipo mjengo huo walikiri kuwa mjengo huo mkubwa ni wa mwanamuziki Harmonize kwa sababu mara nyingi wamekuwa wakimuna mama wa msanii huyo akija kuongea na kusimamaia mafundi.

5
Leave a Reply

avatar
5 Comment threads
0 Thread replies
0 Followers
 
Most reacted comment
Hottest comment thread
5 Comment authors
DianaGazelleBarakaAishaFiona Recent comment authors
newest oldest most voted
Fiona
Guest
Fiona

Maendeleo

Aisha
Guest
Aisha

Sanaa yalipa tena sana

Baraka
Guest
Baraka

Kaka kazi nzuri sana unaifanya

Gazelle
Guest
Gazelle

👏👏👏👏

Diana
Guest
Diana

Unani inspire sana siku Moja hata mimi nitafika


in Entertainment

Loading…

#Godseeker,
I am what i ought to be and always i will be, but am not what i used to be.