Loading…

Habari Njema: Isha Mashauzi Ajifungua Mtoto wa Kike

June 13, 2018 at 10:44
Habari Njema: Isha Mashauzi Ajifungua Mtoto wa Kike

Msanii wa nyimbo za taarabu nchini Isha Mashauzi amejaaliwa kujifungua salama mtoto wake wa kike siku ya tarehe kumi.

Baada ya kuficha ujauzito wake kwa muda wa Miezi Tisa na kutosema ana ujauzito pale alipohojiwa na Media mbali mbali hatimaye Isha ametoa siri yake baada ya kujifungua.

Isha ametoa taarifa hiyo Kupitia ukurasa wake wa Instagram ambapo ameandika maneno haya:

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


in Entertainment
Loading...
wavatar

I am a hard working young woman Aspiring writer with dreams larger than life itself, always living by the principle that live today like there is no tomorrow.