Loading…

Harmorapa Amezaliwa kwa Sababu ya Kiki:-Mkali Wenu

June 13, 2018 at 14:35
Harmorapa Amezaliwa kwa Sababu ya Kiki:-Mkali Wenu

Msanii Vichekesho nchini mkali wenu amefunguka na kusema kuwa msanii Harmorapa sio mwanamuziki  bali yupo kwa ajili ya kiki tu na sio kitu kingine.

Mkali wenu anaongezea na kusema kuwa Harmorapa anakuwa hasikiki kwa sababu hana kitu cha kufanya kwa sasa ambacho kinaweza kumpa kiki na ndio maana sasa hivi haonekani katika mitandao.

Loading...

Harmorapa hakuwa msanii na kujulikana kwa sababu ya muziki,ila harmorapa amejulikana kwa sababu ya kiki, amezaliwa kwa sababu ya kiki tu.harmorapa sio mwanamuziki mzuri yupo kwa sababu ya kiki na kwa sababu hafanyi kiki basi haonekani.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


in Entertainment
Loading...

#Godseeker,
I am what i ought to be and always i will be, but am not what i used to be.