Loading...

Harmorapa bado amwongelea Wema Sepetu ata baada ya mrembo huyo kumchapa kiboko

May 19, 2017 at 13:02
Harmorapa bado amwongelea Wema Sepetu ata baada ya mrembo huyo kumchapa kiboko

Mwezi moja iliyopita, Harmorapa akiongea na Millard Ayo alidai kuwa anampenda sana Wema Sepetu na ata angependa kufunga naye ndoa.

Wema Sepetu alimjibu rapa huyo kwa kumsomea mwanzo hadi mwisho kwenye ujumbe aliyoandika katika Instagram yake.

Soma pia: Mambo matano ya kuvunja moyo Wema Sepetu aliyomweleza Harmorapa kwenye instagram

Kama ulidhani Harmorapa aliskia kichapo alichopewa na Wema, bado. Rapa huyo anayependa kiki aliongelea ishu ya kudai kuwa anampenda Wema Sepetu alipohojiwa kwenye kipindi cha Ala za Roho ya Clouds FM hivi karibuni.

Tazama mahojiano hayo kwenye video hiyo hapo chini:

Leave a Reply

Be the First to Comment!

avatar
wpDiscuz

in Entertainment
Loading...
Ultimate keyboard ninja dedicated to bringing you the juiciest stories on blogosphere