Inasemekana Hii Ndio Picha Iliyowaunganisha Diamond na Hamisa Dubai

November 17, 2017 at 13:53
Inasemekana Hii Ndio Picha Iliyowaunganisha Diamond na Hamisa Dubai

Mwanamuziki Diamond Platnumz amerudi tena kwenye skendo na mzazi mwenzie Hamisa Mobetto baada ya habari kusambaa mtandaoni kuwa walikuwa wote nchini Dubai.

Wiki chache zilizopita Diamond alienda Nchini Uingereza, London ambako alikuwa na shoo lakini siku ya pili baada ya kufika huko Zari naye alitoka South Africa na kwenda kuungana naye London ambapo waliweka picha mtandaoni wakila bata na kufanya media tours.

Mapema wikiend hii mrembo Hamisa Mobetto alisafiri kutoka Tanzania kuelekea Dubai ingawa hakuweka wazi sababu ya kwenda nchini humo. Baada ya Diamond kutangaza kuwa anaenda Dubai kwa ajili ya kufanya tamasha la One festival, hapo ndipo maneno yalipoanza kuwa Diamond na Hamisa wako wote ingawa hakuna aliyekuwa ana uhakika hivyo yalibaki kuwa maneno maneno ya watu mtandaoni.

Kushoto: Diamond na Salaam SK wakiwa pamoja na mrembo huyo Kulia: Hamisa akiwa pamoja na mrembo huyo.

Leo kwenye mitandao wa kijamii kuna picha inayosambaa ikimuonyesha msichana ambaye haijajulikana kuwa ni rafiki wa karibu wa Hamisa tu au ni shabiki aliyeomba kupiga picha na Diamond na akapiga picha na Hamisa jambo lililowafanya watu wengi wahisi kuwa wawili hao walikutana na walikuwa eneo moja usiku huo.

Je unahisi Diamond na Hamisa walikuwa pamoja au ni maneno ya watu wanaotaka kuwagombanisha Diamond na Zari.

Tafadhali toa maoni yako hapo chini.

Leave a Reply

6 Comments on "Inasemekana Hii Ndio Picha Iliyowaunganisha Diamond na Hamisa Dubai"

avatar
Sort by:   newest | oldest | most voted
Anita
Guest
Anita

Walikua pamoja kwenye picha jomoni

Sandra
Guest
Sandra

Yan hii imeshafika bongo??

Desmond
Guest
Desmond

Huwezi kuwatenganisha wapenzi

Faith
Guest
Faith

Ni balaa Hamisa

Gabriela
Guest
Gabriela

Kumbe huu ndio mpango mzima?

Domido
Guest
Domido

Hamisa ni mzazi mweza na mjue kuwa hawara hana taraka hivo basi wale ni wapenzi, nirahisi mondi kuacha na zari lakini sio hamisa,bcose mchepuko huganda mtu kama luba,

wpDiscuz

in Entertainment
Loading...
wavatar

I am a hard working young woman Aspiring writer with dreams larger than life itself, always living by the principle that live today like there is no tomorrow.