Mastaa Wazidi Kumlilia Lulu Baada Ya Kutupwa Jela Kwa Miaka Miwili

November 13, 2017 at 15:52
Mastaa Wazidi Kumlilia Lulu Baada Ya Kutupwa Jela Kwa Miaka Miwili

Asubuhi ya leo msanii wa Bongo movie, Elizabeth Lulu Michael amefungwa na mahakama kuu kifungo cha miaka minne jela.

Mastaa mbalimbali wa Bongo movie na Bongo fleva wamejitokeza ili kumfariji Lulu na familia yake katika kipindi hiki kigumu.

Hawa ndio mastaa kwa kupitia mtandao wa YouTube waliojitokeza kumpa moyo na kumfariji Lulu;

1. Diamond Platnumz

2. Wema Sepetu

3. Dr. Cheni

4. Irene Uwoya

5. Dogo Janja

6. shilole

7. Aunty Ezekiel

 

8. Linah Sanga

9. Shilole

.

Leave a Reply

5 Comments on "Mastaa Wazidi Kumlilia Lulu Baada Ya Kutupwa Jela Kwa Miaka Miwili"

avatar
Sort by:   newest | oldest | most voted
Yaseen
Guest
Yaseen

Mtihani mgumu ila ndo hivo basi

Umul
Guest
Umul

Mamake Kanumba amepata kutulia pia ndio wanadam tulivyo

Irene
Guest
Irene

Pole sana dada

Omari
Guest
Omari

Inauma sana yaani

Patrick
Guest
Patrick

Pole sana lulu Mola akupe nguvu

wpDiscuz

in Entertainment
Loading...
wavatar
I am a hard working young woman Aspiring writer with dreams larger than life itself, always living by the principle that live today like there is no tomorrow.