Loading...

Mchungaji Atoa Laana kwa Wema Sepetu.

November 09, 2018 at 08:32
Mchungaji Atoa Laana kwa Wema Sepetu.

Mchungaji wa kanisa moja huku jijini Dar es salaam amefunguka na kusema wema sepetu atapata laana na atakufa bila hata kuolewa wala kupata mtoto.

Maneno ya mchungaji  mashimo yanakuja baada ya mchungaji huyo kuandaa mkesha kwa ajili ya kumuombe wema lakini wem alikataa kuhudhuria mkesha huo kwa kusema kuwa  hakuwa na taarifa yoyote kuhusu kuwepo kwa mkesha huo na hata kama amekuwa na shida kisi gani asingeweza kuhdhuria kwa sasa.

Loading...

Mchungaji huyo anasema kuwa pamoja na kwamba alitaka kumuombea wema kwa sasa alioteshwa na mungu kufanya hivyo na mwanadada huyo amekuwa akikataa kufanyiwa hivyo basi mwanadada huyo atakuwa na shida kubwa lakini hamekuwa hajui kile anachokipitia.

Lakini pia mchungaji huyo anasema kuwa wema hatoolewa na hata mwanaume aliyemtangaza kuwa ni mume wake alikuwa ametumwa tu.

5
Leave a Reply

avatar
4 Comment threads
1 Thread replies
0 Followers
 
Most reacted comment
Hottest comment thread
5 Comment authors
SolangeHamisiTrappyMoniCaramel Recent comment authors
newest oldest most voted
Caramel
Guest
Caramel

This is sad coming From a preacher

Trappy
Guest
Trappy

Pastor anatafuta kiki huyu

Hamisi
Guest
Hamisi

Badala uhubiri injili ya kusamea unahubiri laana

Solange
Guest
Solange

👀 👀


in Entertainment

Loading…

#Godseeker,
I am what i ought to be and always i will be, but am not what i used to be.