Mimi Niko tu Hivyo Kiuno Kimebinuka ;-Hamisa

October 11, 2018 at 09:19
Mimi Niko tu Hivyo Kiuno Kimebinuka ;-Hamisa

Mwanadada Hamisa Mobeto amefunguka na kuzungumzia swala la mitandao ya kijamii kuwa wanamzungumzia kuwa amekuwa na tabia ya kupiga picha na kubinua kiuno.

Katika maoni ya mashabiki wengine wamekuwa wakimwambia kuwa amekuwa hakijibinua sana ili aoekane kuwa ana makalio wakati hana makalia kama walivyo wasanii wengine wa kike.

Loading...

hata hivyo Hamisa amewajibu kuwa hilo sio kosa lake kwa sababu yeye ndio ameumbwa hivyo na Mwenyezi Mungu.

sio kama ninajibinua lakini nadhani pia kwa sababu ma-model wa bongo wanaokiki huwezi kuacha kuzungumzia hamisa ,  sometimes unakuta hata photographer anakwambia do this or do that,  lakini pia u akuta kuwa mimi ndo nilivyoumbwa na mwenyezi mungu niko tu hivyo, na siku zote wanasema kama haujaumbwa huwezi kuumbua.

5
Leave a Reply

avatar
5 Comment threads
0 Thread replies
0 Followers
 
Most reacted comment
Hottest comment thread
4 Comment authors
JumanneHoemisaFauziaSushiMohd Recent comment authors
newest oldest most voted
Mohd
Guest
Mohd

Hahaha

Sushi
Guest
Sushi

huyu Dada anachekesha

Fauzia
Guest
Fauzia

Umeumbwa hivyo sio

Hoemisa
Guest
Hoemisa

Cha kuhuzunisha ni eti yeye mwenyewe anaamini huo upuzi

Jumanne
Guest
Jumanne

Chunga usivunje kiuno


in Entertainment
Loading...

#Godseeker,
I am what i ought to be and always i will be, but am not what i used to be.