Loading...

Mipango ya ndoa ya Shilole sasa imeiva

August 10, 2017 at 13:32
Mipango ya ndoa ya Shilole sasa imeiva

Zuwena Mohammed maarufu kama Shilole sasa yuko tayari kuwa mke wa mtu. Mrembo huyo sasa amebaki na miezi mbili tu afunge ndoa na mpenzi wake.

Kitu ambacho kimebaki kwa sasa ni kutoa kadi za mwaliko kwa ndugu, jamaa na marafiki kwani Shilole atafunga ndoa Oktoba, mwaka huu, jijini Dar es Salaam.

Shilole

Msanii huyo aliambia Mtanzania kuwa anamshukuru Mungu na amewataka wasanii wenzake na mashabiki kumpa sapoti katika ndoa yake.

“Mipango ya ndoa inakwenda vizuri, hivyo Oktoba mwaka huu utakuwa mwezi wetu ambao Mwenyezi Mungu atatubariki kuunganisha familia,” alisema Shilole.

 

Leave a Reply

Be the First to Comment!

avatar
wpDiscuz

in Entertainment
Loading...
Ultimate keyboard ninja dedicated to bringing you the juiciest stories on blogosphere