Loading...

Na Kimvua Hiki Uniambie Ratiba, Atadodondoka Mtu:-Dogo Janja.

March 13, 2018 at 08:22
Na Kimvua Hiki Uniambie Ratiba, Atadodondoka Mtu:-Dogo Janja.

Msanii Dogo Janja ametolea ufafanuzi wa ratiba iliyosambaa katika mitandao ya kijamii baada ya msanii huyo kuipiga picha na kuiweka katika ukureasa wake wa snapchat na kusemekana kuwa ilikuwa ni ratiba aliyokuwa amepangiwa na mke wake juu ya kufanya tendo a ndoa.

Dogo Janja anasema kuwa ni kweli alikuwa amelala na kuamka alikutana naratiba hiyo lakini irene ni mke wanke na mara nyingi amekuwa akipenda utani na ndio maana hata yeye aliamauakuiweka katika snap kwa sasa ilikuwa ni utani.

Loading...

Nilikuwa nimelala nimekuja kuamka nikakuta na ratiba ya ukutani ,nikaiangalia nikaipiga picha nikaiweka kwenye mitandao ya kijamii.unajua yule ni mshikaji wangu sana na alikuwa akinitania sana, na hta hivyo yeye ndio alikua wa kwanza kuipost, na kimvua hiki uniambie ratiba!atadondoka mtu.

Siku za nyuma kidogo kulisambaa kwa picha ikionyesha karatasi inayomtaka Dogo Janja kufata ratiba ya kupewa tendo la ndoa na mke wake Irene Uwoya.

Dogo janja na irene uwoya tangu wamefunga ndoa na kuwa pamoja wamekuwa na drama nyingi sana katika mitandao ya kijamii ambapo kwa upande wao wanaona ni kitu cha kawaida na maisha yanaendelea.

 

5
Leave a Reply

avatar
5 Comment threads
0 Thread replies
0 Followers
 
Most reacted comment
Hottest comment thread
1 Comment authors
ZenaIanvalentineBlaiseMilka Recent comment authors
newest oldest most voted
Milka
Guest
Milka

hahaaa

Blaise
Guest
Blaise

lol

valentine
Guest
valentine

hapo nakusupporti

Ian
Guest
Ian

ushasema

Zena
Guest
Zena

kweli


in Entertainment

Loading…

#Godseeker,
I am what i ought to be and always i will be, but am not what i used to be.