Loading...

“Naona Mungu kajibu maombi yako” Ujumbe wa Rayvanny kwa meneja wa Harmonize

June 16, 2017 at 17:01
“Naona Mungu kajibu maombi yako” Ujumbe wa Rayvanny kwa meneja wa Harmonize

Meneja wa Harmonize amebarikiwa, Ricardo Momo sasa ni baba wa mtoto mchanga aliyezaliwa siku chache zilizopita.

Rayvanny ndo msanii wa kwanza kumponza Ricardo Momo hadharani, msanii huyo alisema mtoto wake Ricardo alichukua rangi ya mamake.

Mwanawe Ricardo Momo

“Hongera Sana Manager @ricardomomo Naona Mungu Kajibu Maombi yako. Raha sana Kua na Mtoto 😂😂😂😂😂😂 Cheupeeeee! Kama mama vileee dah @ricardomomo @kameboy_j” Rayvanny aliandika.

Ricardo Momo

Baby mama wa Ricardo Momo

Leave a Reply

Be the First to Comment!

Notify of
avatar
wpDiscuz

in Entertainment
Loading...

Ultimate keyboard ninja dedicate to bring you the juiciest stories in blogosphere