Loading...

Ntaenda kwa Mganga Nikipoteza Makalio ;-Gigy Money

September 14, 2018 at 07:56
Ntaenda kwa Mganga Nikipoteza Makalio ;-Gigy Money

Mwandada gigy money amekiri kuwa siri kubwa na msingi kwa mwanamke ni makalio na wala sio kiuno kama ambayo watu wamekuwa wakisema kusema katika mitandao ya kijamii.Gigy anasema kuwa kila siku alikuwa anawaza hapo siku za nyuma nini kitatokea kama angeweza kuamka tu asubui na kukuta hana makalio .

Gigy money anasema kuwa kitu sensitive kama icho asingeweza kumwambia mtu yoyote zaidi ya mama yake lakini angekuwa radhi kufanya lolote na hata kutafuta mganga wa kumngangua ili aweze kurudisha makalio yake kama awali.

Loading...

sijawahi kuwaza kupotelewa na sehemu za siri, ili niliwahi kuwaza kama ningelala na kuamka nakuta sina makalio. sijui nilikuwa naenda kutegemea nini wakati trend yangu ilikuwa ni makalio….ntaamini nielogwa kwanza na nitatafuta waganga na waganguzi niwaulize makali yangu yako wapi.

5
Leave a Reply

avatar
5 Comment threads
0 Thread replies
0 Followers
 
Most reacted comment
Hottest comment thread
5 Comment authors
JanelleJobKaneHansCaramel Recent comment authors
newest oldest most voted
Caramel
Guest
Caramel

Yaaaawwwnnnnn

Hans
Guest
Hans

Huyu msichana, sorry, mama ananiudhi sana

Kane
Guest
Kane

tako zuri sana hilo….

Job
Guest
Job

Photoshop

Janelle
Guest
Janelle

Nenda tu usitusumbue


in Entertainment

Loading…

#Godseeker,
I am what i ought to be and always i will be, but am not what i used to be.