Loading...

Rosa Ree Akiri Kuacha Pombe Baada ya Kuona Haina Nafasi Katika Maisha Yake.

September 14, 2018 at 11:24
Rosa Ree Akiri Kuacha Pombe Baada ya Kuona Haina Nafasi Katika Maisha Yake.

Mwanadada Rosa Ree anaetikisa kwa sasa katika anga za muziki wa hip-hop nchini amefunguka na kusema kuwa japokuwa hapo awali alikuwa akinywa sana pombe lakini alikuja kugundua kuwa hatakiwi kutawaliwa nayo hivyo aliamua kuachana  nayo.

Akiongea na EATV, rosa reee anasema “unajua pombe ukiipa nafasi kubwa ya kutawala maisha yako hautaweza kuiacha hata mara moja, ila wewe ukiitawala pombe unaweza kuiacha na ndio maana hata mimi niliweza “

Loading...

Mbali na kuwa msanii wa hip-hop rosa ree amekuwa na muonekano wa tofauti sana na wasanii wengine wa kike hata anavyosema kuwa atumii kilevi inaweza kuwa ngumu baadahi ya watu kuamini kutokana na muonekano.

5
Leave a Reply

avatar
5 Comment threads
0 Thread replies
0 Followers
 
Most reacted comment
Hottest comment thread
4 Comment authors
ChokuBecky with the good hairMamakeHusnaDogo Recent comment authors
newest oldest most voted
Dogo
Guest
Dogo

Wazo zuri.

Husna
Guest
Husna

Ni kweli pombe haina manufaa yoyote kwenye maisha ya binadamu

Mamake
Guest
Mamake

Pombe huleta kisirani tu kwenye maisha ya mtu

Becky with the good hair
Guest
Becky with the good hair

Haina Faida. Umefanya uamuzi wa busara

Choku
Guest
Choku

kwa raha zako


in Entertainment

Loading…

#Godseeker,
I am what i ought to be and always i will be, but am not what i used to be.