Semeni Lakini Siachi Kumpenda Wema :-Diana Kimari

October 11, 2018 at 10:31
Semeni Lakini Siachi Kumpenda Wema :-Diana Kimari

Mwanadada Diana Kimari amefunguka na kusema kuwa kamwe hatoacha kumpenda mwanadada Wema sepetu kwa sababu ya  maneno yao wanayosema katika mitandao ya kijamii kuwa urafiki huo hauwezi kudumu kwa sababu wema aliwahi kuwa na marafiki wengi na sasa hawapo tena.

Diana  anasema kuwa wema amekuwa kama dada kwake na kwamba   amekuwa na roho nzuri kwa kila mtu hivyo hawezi kuacha kumpenda mwanadada huyo.

Loading...

najua kuna watu wengi hawapendi kuniona nikiwa karibu na wema, yule ni zaidi ya dada kwangu , sijawahi ona mtu mwenye roho ya kipekee kama yule kwaio wanaosema maneno mabaya nadhani kwangu yamegonga mwamba.

Wema amekuwa na marafki wengi na wote amekuwa akikosana nao huku kila mmoja akisema kuwa sababu kubwa inakuwa kwa wema, hivyo mashabiki wanaokaa na kumsema Diana wanaangalia kwa wale waliotoka kabla yake.

Mwanadada huyo kwa kuonyesha kuwa anampenda sana wema ameweza kuchora mpaka Totoo ya Wema.

 

5
Leave a Reply

avatar
5 Comment threads
0 Thread replies
0 Followers
 
Most reacted comment
Hottest comment thread
4 Comment authors
RayAishaJupiterHulkGazelle Recent comment authors
newest oldest most voted
Gazelle
Guest
Gazelle

Kiukweli Kabisa hayatuhusu

Hulk
Guest
Hulk

Wewe mpende unayempenda si shida yetu

Jupiter
Guest
Jupiter

Usitusumbue na issue ambazo hazina maana

Aisha
Guest
Aisha

Kwa Raha zako.

Ray
Guest
Ray

Bora pia akupende unavyompenda


in Entertainment
Loading...

#Godseeker,
I am what i ought to be and always i will be, but am not what i used to be.