Shetta Aomba Mazingiraya Kisiwa cha Mbudya Yaboreshwe.

October 11, 2018 at 09:34
Shetta Aomba Mazingiraya Kisiwa cha Mbudya Yaboreshwe.

Imeripotiwa kuwa kisiwa cha Mbudya ni moja ya sehemu kuwa sana ambayo wasanii na watu maarufu mbalimbli kwa sasa wamekuwa wakienda kwa ajili ya kustarehe lakini kumekuwa na mazingira ya kuhatarisha sana maisha ya watu wanaokwenda huko.

Inasemekana kuwa watu wengi wamesababishia vifo katika kisiwa hicho kutokana na  mazingira yake kuwa hatarishi sana.

Loading...

Moja ya wasanii wa bongo fleva shetta amefunguka na kusema kuwa kwa sababu mbudya ni sehemu inayopendwa sana na watu kwa sasa basi ni bora serikali inagalia jinsi ya kupaboresha au hata wale wamiliki wa maeneo hayo wapaangalia tena kwa kutunga sheria zitakazosaidia watumiaji na kuweka misingi bora ya maeneo hayo.

Haya yanakuja  baada ya moja ya wadau wakubwa katka muziki PANCHO kupoteza maisha siku za karibuni akiwa katika kisiwa hicho na hata hivyo baadhi ya watu waliowahi kufika eneo hilo wanasema eneo hilo bado ni hatarishi sana kutokana nakusababisha vifo mara nyingi ingawa vipo ambavyo haviripotiwi.

4
Leave a Reply

avatar
4 Comment threads
0 Thread replies
0 Followers
 
Most reacted comment
Hottest comment thread
4 Comment authors
MohdRayJobHusna Recent comment authors
newest oldest most voted
Husna
Guest
Husna

Serikali iingilie kati

Job
Guest
Job

System ya majambazi haijali watu wake

Ray
Guest
Ray

RIP Pancho

Mohd
Guest
Mohd

Mpaka watu wafe ndio wachukue hatua


in Entertainment
Loading...

#Godseeker,
I am what i ought to be and always i will be, but am not what i used to be.