Loading...

Sijabadili Dini li Nioe wanawake Wengi :-Chaz Baba

December 06, 2018 at 09:53
Sijabadili Dini li Nioe wanawake Wengi :-Chaz Baba

Mwanamuziki wa miondoko ya dansi nchini Chaz Baba amefunguka na kukanusha taarifa kuwa sababu yake kubwa ya kubadili dini kutoka ukristo kwenda kuwa muislam ni kwa sababu ya kutaka kuoa mwanamke zaidi ya mmoja kama watu wanavyosema.

Akijibu swali hio, chaz baba alisema “sijabadili dini ili nipate fursa ya kuoa wanawake wengi, niebadili tu kwa sababu nimeamua kubadilisha dini basi

Loading...

kwa upande mwingine , msanii huyo amewataka mashabiki zake kukaa mkao wa kula kwa sababu ana mpango  kuwapa burudani kali msimu huu wa sikukuu.

5
Leave a Reply

avatar
5 Comment threads
0 Thread replies
0 Followers
 
Most reacted comment
Hottest comment thread
4 Comment authors
EmuluAminaSalimHusseinRiziki Recent comment authors
newest oldest most voted
Riziki
Guest
Riziki

Hata kama ni mkristo mbona anaoa tu wanawake wengi kwani watakufanya nini

Hussein
Guest
Hussein

Wakusema watasema tu

Salim
Guest
Salim

Karibu kwa dini ya kweli

Amina
Guest
Amina

👏👏👏👏

Emulu
Guest
Emulu

Kama hali ni hiyo naona hata mimi nikibadilisha dini


in Entertainment

Loading…

#Godseeker,
I am what i ought to be and always i will be, but am not what i used to be.