Loading...

Siri Ambazo Mwanamke Hawezi Kuzisema Anapokuwa Katika Mahusiano.

September 14, 2018 at 08:16
Siri Ambazo Mwanamke Hawezi Kuzisema Anapokuwa Katika Mahusiano.

Idadi ya wapenzi wake wa zamani.

Ni vigumu sana mwanamke kukwambia idadi ya wapenzi wake wa zamani kwa sababu kitu hicho huwa kina mkera sana, ingawa wanaume wanapenda sana kuulizwa swali hilo.lakini jua kuwa kamwe hawezi kukwambia ukweli kuhusu swala hilo.anaweza kukujibu lakini ikawa ni uongo.

Loading...

kasoro na mapungufu yako.

Mwanamke hawezi kuongea mapungufu yako kwa mtu yoyote hata kama ni rafiki yake, hata kama zinamkera kiasi gani ni vigumu sana kuweka wazi swala hilo.ni watu wanauwezo wa kuvumilia mambo mengi sana na ndio maana hata ikitokea mkagombana ni wanawake wachache sana huweza kufichua mabaya yako kwa sababu wao hawao hivyo.

Kukulinganisha na mpenzi wa zamani.

Wanawake wengi wana tabia ya kuwalinganisha wanaume zao na wale wa zamani, ingawa hawezi kukwambia waziwazi lakini mara nyingi ufanya hivyo na ikitokea una mapungufu mengi kuliko yule wa nyuma basi mahusiano yanaweza yasidumu sana.

Haumridhishi katika tendo la ndoa.

Sio rahisi mwanamke kulalamika kwamba hauko vizuri katika swala la tendo la ndoa, mara nyingi hukaa kimya wanavumilia , wanawake wengi wanahitaji muda sana kufika pale wanapopataka katika mapenzi tofauti na wanaume ambao wao kwao kila kitu huwa rahisi.Lakini usitegemee ataweza kukutamkia waziwazi na kama akiongea basi ujue amevumilia vya kutosha.

 

 

 

4
Leave a Reply

avatar
3 Comment threads
1 Thread replies
0 Followers
 
Most reacted comment
Hottest comment thread
3 Comment authors
MathiasChipukiziBrendaMichael Recent comment authors
newest oldest most voted
Michael
Guest
Michael

Viumbe dhaifu…

Chipukizi
Guest
Chipukizi

nice

Mathias
Guest
Mathias

Asante kwa ujumbe huu


in Entertainment

Loading…

#Godseeker,
I am what i ought to be and always i will be, but am not what i used to be.