Steve Nyerere: Hukumu Ya Lulu ni Fundisho Kwa Kila Mtu

November 14, 2017 at 15:14

Muigizaji wa Bongo movie na mwanasiasa maarufu, Steven Nyerere ameibuka na kudai kuwa kilichomtokea muigizaji Lulu Michael ni fundisho tosha kwa wait wote hivyo wajifunze kutokea kwake.

Alipofanya mahojiano na Millard Ayo, Steve Nyerere amefunguka na kusema kuwa kifungo alichopokea Lulu ni fundisho tosha kwa kila mtu hivyo kilichobaki ni kungoja muujiza kama itatokea wa kumuonea huruma na kumuachia huru.

Kusema ulweli nimejisikia huzuni Sana kwa sababu bado ni binti mdogo aliyepita katika misuko suko ya kiutu uzima ambayo hakustahili kwaiyo mimi nimevaa uhusika wa Lulu ili niangalie ingekuwa mimi ningefanyaje lakini nimeishia kuona kuwa hili ni jambo linalo huzunisha sana kwa familia zote mbili lakini kijana wa familia moja ameshapotea hatutamuona tena lakini huyu wa kike na yeye anaenda lupango kwa miaka miwili kitu ambacho sisi kama wananchi hatuwezi kuzuia kwa  sababu mahakama imeshaamua lakini tusiache kumuombea ili Kama itatokea miujiza basi mwenzetu anusurike “.

Lakini pia Steve ameongeza kuwa kesi ya Lulu inatakiwa ichukuliwe mfano kwa vijana wengi ili owe fundisho kwa vitu wanavyofanya kwani kupigana na makosa mengine yanaweza kuwafikisha mbali hivyo ni muhimu kujifunza mapema.

 

 

 

Leave a Reply

6 Comments on "Steve Nyerere: Hukumu Ya Lulu ni Fundisho Kwa Kila Mtu"

avatar
Sort by:   newest | oldest | most voted
Wilson
Guest
Wilson

Makosa ni pale alianza mahusiano ya utu uzima akiwa bado mtoto

Elizabeth
Guest
Elizabeth

Hii imekua ngumu ila tuyakubali matokeo

Desmond
Guest
Desmond

Wanasema miaka 2 ni midogo ila tusisahau sheria imeangalia pande zote za kesi hii

Timothy
Guest
Timothy

Mola awape nguvu familia zote

Yasmin
Guest
Yasmin

Ni uchungu sana

@paulo lubakula
Guest
@paulo lubakula

Qwer inatakiwa na family ya Steve iwajibishwe kwann walkubari stev atembee na mtoto mdog ivo ingekua ndo Steve ameshtakiwa na family ya lulu angekwenda jera miaka 30kwakubaka ebu 2eni na huruma name family zetu

wpDiscuz

in Entertainment
Loading...
wavatar
I am a hard working young woman Aspiring writer with dreams larger than life itself, always living by the principle that live today like there is no tomorrow.