Tunda- Sitaki Kuhusishwa na Diamond Kwa Njia Yoyote

October 11, 2018 at 10:21
Tunda- Sitaki Kuhusishwa na Diamond Kwa Njia Yoyote

Video vixen maarufu Kwenye mitandao ya kijamii Anastasia Sebastian Kimaromaarufu kama Tunda amefunguka na kutoa tamko la kutotoa kuhusishwa na staa wa Bongo fleva Diamond Platnumz.

Tunda ameongea hayo Ikiwa siku chache tangu taarifa zienee Kwenye mitandao ya kijamii kuwa yeye na Mrembo mwingine maarufu kama Officiallyn wanagombania penzi la staa huyo.

Loading...

Wiki iliyopita kuna video ilisambaa Social Media iliyomuonyesha Tunda akibambuwa na Diamond katika Private Birthday party yake.

Tunda ambaye ameshawahi kuwa Kwenye Mahusiano na Diamond katika siku za nyuma amesema hana Mahusiano kwa sasa na Diamond na wala hamgombanii na mtu bali ni rafiki tu.

Kupitia ukurasa wake wa Instagram, Tunda ameandika posti hii:

5
Leave a Reply

avatar
5 Comment threads
0 Thread replies
0 Followers
 
Most reacted comment
Hottest comment thread
5 Comment authors
AminaChaplainBarakaOlooCharlo Recent comment authors
newest oldest most voted
Charlo
Guest
Charlo

Wueeh…

Oloo
Guest
Oloo

tunda amepamdisha nareee

Baraka
Guest
Baraka

Musije sema hamukuonywa 😂

Chaplain
Guest
Chaplain

nyinyi waandishi mtakuja fungwa

Amina
Guest
Amina

finally. Jisimamie mamake


in Entertainment
Loading...

I am a hard working young woman Aspiring writer with dreams larger than life itself, always living by the principle that live today like there is no tomorrow.