Loading...

Wanaokuombea Mema Wako Wachache-Ujumbe Wa Makonda kwa Lulu.

April 16, 2018 at 16:07
Wanaokuombea Mema Wako Wachache-Ujumbe Wa Makonda kwa Lulu.

Mkuu wa mkoa wa Dar Es Salam Paul Makonda amemuandikia ujumbe mzito msanii lulu michael katika siku ya kumbukumbu wa kuzaliwa amabyo kwa upande wak hatoweza kuisherekea kutokana na kuwepo gerezani akitumikia kifungo chale cha miaka miwili baada ya kukutwa na hukumua ya kuua bila kukusudia.

Katika siku hii ambayo ndugu wa lulu waliamua kusherekea siku hiyo  wakitoa zawadi na misaada katika hospitali ya Muhimbili kama moja ya kumuombea msanii huyo , Paul Makonda aliamua kutuma ujumbe huo hata kama hatoweza kuuona kwa sasa ila unaweza kumfikia.

Loading...

kumbe wanaokuombea mema wako wachache ila wenye nyusoza huzuni wako wengi sana   japo hawamaanishi.kwa  kuwa mungu ametenda watakuja tena na nyuso zao za furaha  japo hazina uhusiano na mioyo yao.kwa kifupi hii ndio dunia ambayo mungu amkuongezea mwaka mwingine wa kuishi.Happy birthday mwanangu @elizabethlulumichael

Lulu alifungwa baaada ya kukutwa na hatia ya kusababisha kifo cha marehemu Kanumba ambae alikuwa ni mpenzi wake.

2
Leave a Reply

avatar
2 Comment threads
0 Thread replies
0 Followers
 
Most reacted comment
Hottest comment thread
1 Comment authors
KiboiSuzan Recent comment authors
newest oldest most voted
Suzan
Guest
Suzan

Kweli

Kiboi
Guest
Kiboi

Very true


in Entertainment

Loading…

#Godseeker,
I am what i ought to be and always i will be, but am not what i used to be.