Loading...

Z Anto: Sina haja ya kushindana na Diamond na Ali Kiba

June 19, 2017 at 15:33
Z Anto: Sina haja ya kushindana na Diamond na Ali Kiba

Z Anto amegonga vichwa vya habari kwa kutoa madai ambayo imewatikisha mashabiki wa Diamond Platnumz na Ali Kiba.

Mwimbaji huyo ambaye alivuma kwa ngoma yake kali – ‘Binti Kiziwi’ amekiri kuwa Diamond na Ali Kiba ndo mabingwa wa muziki wa Bongo lakini ako na uhakika kuwa atawaangusha kumuziki.

Z Anto

Z Anto alifunguka kuhusu mpanga wake ya kuwabwaga Diamond na Aki Kiba akiongea na Bongo5. Alisema kuwa haitaji kushindana nao kwani muziki wake utapita katikati yao na kunawiri kuwashinda.

“Mimi ni mkongwe kwenye huu muziki na bado nina nafasi ya kufanya mambo makubwa zaidi. Najua kwa sasa Diamond na Alikiba ndio wasanii wanaozungumziwa zaidi lakini mimi sina haja ya kushanda nao muziki wangu nitaupitisha katikati yao,” alisema Z Anto.

 

Leave a Reply

Be the First to Comment!

Notify of
avatar
wpDiscuz

in Music
Loading...

Ultimate keyboard ninja dedicate to bring you the juiciest stories in blogosphere