Zari Afunguka Mazito Baada ya Diamond Kushusha Bonge la Mjengo

January 12, 2018 at 07:16
Zari Afunguka Mazito Baada ya Diamond Kushusha Bonge la Mjengo

Mwanamuziki wa Bongo fleva Naseeb Abdul ‘Diamond Platnumz’ amezidi kujidhihirisha kuwa yeye ni mkali baada ya Jana kuonyesha bonge la mjengo ambao utatumika kama makao makuu ya WCB.

Diamond ambaye ni mmiliki wa studio za Wasafi Classic Co. ambayo ilianza kama label ya muziki inayosimamia wasanii wakubwa wa Bongo fleva nchini kama Rayvanny, Harmonize, Lavalava, Rich Mavoko, Queen Darleen, Mbosso.

Wiki chache zilizopita kwa mara ya kwanza meneja wa Diamond, Babu Tale alidokeza kuwa kuna mpango wa kufungua stesheni ya redio na kituo cha televisheni ambavyo vitamilikiwa na Diamond. Lakini pia siku chache zilizopita alipokuwa nchini Kenya kwenye interview na kituo kimoja Diamond alithibitisha mipango hiyo ya kufungua television station na radio station hivi karibuni.

Siku ya Jana maneno hayo yalitimia kwani kwa mara ya kwwnza Diamond rasmi katambulisha mjengo mpya ambao utatumika kama makao makuu ya WCB na studio za redio na televisheni.

Baada ya habari hiyo njema na watu mbali mbali  kumpongeza sana mzazi mwenza wa Diamond na mpenzi wake Zari the Boss lady alifunguka maneno mazito mtandaoni na kuandika mambo yafuatayo kwa Diamond:

Hongera Diamond sanaa kwa bidii na juhudi uliyonayo Allah akujaalie kwa mengine mazuri zaidi. Siku zote umekuwa mpiganaji wa kazi zako kwa kuwa njia pekee ya kuijenga familia ni kupiga kazi najua malengo yako Alhamdulilah!”.

 

Leave a Reply

5 Comments on "Zari Afunguka Mazito Baada ya Diamond Kushusha Bonge la Mjengo"

avatar
Sort by:   newest | oldest | most voted
keleja
Guest
keleja

#dah hongera xana and i believe your going 2make it

Cecilia
Guest
Cecilia

Kaka amefanya bidii sana

Victor
Guest
Victor

Wasafi Mola awazidishe maana wanafanya bidii sana

Zaituni
Guest
Zaituni

Zari yuko sawa sana

Dan
Guest
Dan

Jamaa wametisha sana


in Entertainment
Loading...
wavatar
I am a hard working young woman Aspiring writer with dreams larger than life itself, always living by the principle that live today like there is no tomorrow.