Zari: Majizzo ni baba wa mtoto wa Hamisa sio Diamond

September 13, 2017 at 15:03
Zari: Majizzo ni baba wa mtoto wa Hamisa sio Diamond

Kumekuwa na tetesi kwenye mitandao ya kijamii na mashabiki  wanajiuIiza  maswali je Diamond ni  baba halisi wa mtoto wa Hamisa?Ingawa Diamond amekataa tangu mwanzoni kuwa mtoto yule sio wa kwake licha ya Hamisa kumpa mtoto jina la baba ake na  Diamond “Abdul Naseeb”.

Katika mahojiano aliyofanya Zari  nchini Uganda amedai kuwa Diamond sio baba wa mtoto wa Hamisa na amekataa mara nyingi bali baba wa mtoto ni Majizzo,  ambaye tayari ni baba wa mtoto wa hamisa, amedai kuwa sababu pekee inayomfanya majizzo  akatae mtoto ni kwasababu  anamuogopa Lulu Michael ambaye ni mpenzi wake, na pia amedai kuwa Majizzo ndiye anayemlipia  kodi ya nyumba na kumuhudumia kila kitu. Lakini  Zari amefunguka kuwa amekwisha mwambia Diamond kama mtoto atatokea akawa  wake {za diamond} basi itabidi amuhudumie na amkubali ingawa hawezi kumlazimisha kama akikataa mwenyewe.

Diamond amekuwa akihusishwa kimapenzi na Hamisa kwa muda mrefu licha ya yeye kuendelea kukataa. Hamisa  hajamuweka wazi mpaka sasa baba wa mtoto wake, licha ya kuwa kutangaza arobaini ya mtoto itakayofanyika hivi karibu ambapo bila shaka baba wa mtoto atajulikana.

 

Leave a Reply

5 Comments on "Zari: Majizzo ni baba wa mtoto wa Hamisa sio Diamond"

avatar
Sort by:   newest | oldest | most voted
Mariam Hamisa
Guest
Mariam Hamisa

Aliyekuuliza nani? jipe kazi dada wewe

Bosi Hamisi
Guest
Bosi Hamisi

WCB mmepanick sio kipusa sio hamisa mtakoma

H Haula
Guest
H Haula

Utalijua jiji, kwa style hizi sio majizzo kuna kitu

Lisa Mange
Guest
Lisa Mange

Zari achana na huyu mondi atakukondesha burreeeee

Elizabeth Kashi
Guest
Elizabeth Kashi

Hamisa kwa mikausho nakupa mia mia

wpDiscuz

in Entertainment
Loading...
wavatar
I am a hard working young woman Aspiring writer with dreams larger than life itself, always living by the principle that live today like there is no tomorrow.