Loading...

Dhamana Ya Amber Rutty Yaibua Mazito

December 06, 2018 at 10:40
Dhamana Ya Amber Rutty Yaibua Mazito

Wiki chache zilizopita Msanii Amber Rutty na Mpenzi Wake Said Mtopali waliwekwa ndani kufuatia kesi yao ya kufanya mapenzi kinyume na maumbile na kisha kusambaza kwenye mitandao ya kijamii.

Amber Rutty alifanikiwa kupata dhamana Novemba 27, mwaka huu na kuonekana ameambatana na Mchungaji Daudi Mashimo mahakamani hapo, watu wengi waliamini kwamba mchungaji huyo ndiye aliyemuwekea dhamana.

Loading...

Lakini Baada ya Gazeti la Amani kuzungumza na mama yake mkubwa Amber Rutty aitwaye Asha Seif ambaye alisema mbali na watu kuamini hivyo, alimshangaa Mchungaji Mashimo kuendelea kuwaamisha watu hivyo wakati si kweli.

Mimi nashangaa, huyu mchungaji alikuja siku ile pale mahakamani akakuta mimi pamoja na wifi yangu tumeshakamilisha taratibu za dhamana, akaja huyo Mashimo, akaniambia anaomba anisaidie kumtoa nje Amber Rutty maana kuna fujo ya waandishi wa habari.

Kwa kuwa mimi nilikuwa sijui sana mambo ya mahakamani, nikamkubalia kweli akafanya hivyo. Sasa baada ya kunisaidia, nikashangaa mara ooh sijui anampeleka kanisani, sijui mara atambadilisha dini, kwa kweli amenisikitisha sana”.

Mchungaji Mashimo mchungaji huyo ameeleza ukweli wake kuwa yeye alimuwekea dhamana jamaa wake Amber Rutty, Said MtopalI na  sio Amber Rutty:

Mimi nilimuwekea dhamana Mtopali japo nilikuwa na lengo la kuwawekea wote wawili lakini bahati nzuri mama yake amemuwekea dhamana Amber Rutty basi mimi nikamuwekea Mtopali”.

Lakini pia Mchungaji Mashimo aifunguka kuhusu suala la kujitangaza kumbadili dini Amber Rutty ambapo alisema ishu hiyo haina ukweli wowote kwani yeye alimkaribisha kwenye maombi na si kumbadili dini.

5
Leave a Reply

avatar
5 Comment threads
0 Thread replies
0 Followers
 
Most reacted comment
Hottest comment thread
5 Comment authors
TamaraKeziaStanoLoiceJose Recent comment authors
newest oldest most voted
Jose
Guest
Jose

Daaaaaah

Loice
Guest
Loice

Huyu pastor hatari kiukweli

Stano
Guest
Stano

Sijaona mchungaji anapenda fame kama huyu kiukweli

Kezia
Guest
Kezia

Huyu anakula kiki anaoga kiki

Tamara
Guest
Tamara

😂😂😂 anaudhi kweli


in Entertainment

Loading…

I am a hard working young woman Aspiring writer with dreams larger than life itself, always living by the principle that live today like there is no tomorrow.