Loading...

Diamond ni Mtu wa Kigoma, Sifa Kubwa ya wa Kigoma ni Ma**ya :-Mwijaku

December 19, 2018 at 08:18
Diamond ni Mtu wa Kigoma, Sifa Kubwa ya wa Kigoma ni Ma**ya :-Mwijaku

Moja ya wadau wa sanaa nchii na pia muigizaji mwijaku amefunguka na kusema kuwa kwa anavyojua yeye na kwa sifa za watu wa Kigoma ni igumu sana kusema kuwa Diamond anaweza kuoa kwa sababu watu wa kigoma ni malaya..

Akiulizwa ni mwanamke gani kati ya wale aliyowahi kuwa nao Diamond mpaka sasa anaweza kuwa mke wake mwijanku anasema kuwa hawezi kusema itakuwa ni kama anamchagulia mke lakini ukweli ni kuwa ni vigumu sana Diamond kuoa.

Loading...

siwezi kumchagulia mke diamond, lakinikwa ninavyojua mimi dimaond ni mtu wa kigoma na sifa kubwa ya watu wa kigoma ni malaya,piga ua garagaza hii ni sifa yao kubwa kwaio mimi dimaond siwezi kumshangaa, na ninakuapia kuwa hata huyu wa sasa hatoolewa na diamond kwa sababu chjaracter za kuoa hazipo vile.

Mwijaku anasema kwa pamoja na kwamba Diamond ametangaza kumuoa mwanamke huyo mwezi february lakini ukweli ni kuwa haweiz kumuoa mwanamke huyo.

Share

Comments

  1. Si matusi haya…..

  2. Hahaha

  3. 😂😂😂😂😂

  4. Hii kali aisee

  5. nomaree

  6. WILLYKID BOY..A BOY FROM MWANZA RIBERT : January 5, 2019 at 11:02 pm

    ila kwel ni malaya af ubixhi mwing xana na utoz

  7. WILLKID BOY..A BOY FROM RIBERT MWANZA : January 5, 2019 at 11:06 pm

    ila kwel af tena wabxh xana namabixhoo

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


in Entertainment

Loading…