Loading...

Mc Pilipili Atoa Onyo Kali Kwa Wanaommendea Mchumba Wake

January 09, 2019 at 08:08
Mc Pilipili Atoa Onyo Kali Kwa Wanaommendea Mchumba Wake

Mchekeshaji MC Pilipili amefunguka na kuwamwagia Povu zito wanaume wote ambao watakuwa wanamnyemelea Mpenzi Wake Philomena Thadey ‘Mina’.

Siku chache zilizopita Mc Pilipili alitengeneza headlines Baada ya kuangua kilio wakati anamvalisha pete Mpenzi Wake ambapo alisema ilikuwa ni Furaha.

Loading...

Lakini siku chache Baada ya tukio hilo Mc Pilipili amewatolea Povu wanaume wakware wote ambao wameanza kumtolea macho mpenzi wake Baada ya kuona amemgharamikia ikiwemo kutoa mahari  ya milioni 8.

Kupitia ukurasa wake wa Instagram, Mc pilipili ameweka video hii ambayo amewatahadharisha ambao walikuwa wanammendea mchumba Wake:

Share

Comments

  1. ?????

  2. wacha nicheke jameni ??

  3. kama mke wako ni mwaminifu then you have nothing to be worried about

  4. yataka gal

  5. mkanye mkeo uwache kutusumbua ??

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


in Entertainment

Loading…