Loading...

“Nilikuwa Napenda Kwenda Kuvua Samaki”-Wastara

February 12, 2019 at 09:14
“Nilikuwa Napenda Kwenda Kuvua Samaki”-Wastara

Msanii wa filamu za Bongo movie Wastara Juma maarufu kama Wastara Sajuki amefunguka na kuweka wazi kuwa alipokuwa mdogo tabia yake mbaya ilikuwa kupenda kuvua samaki.

Katika mahojiano aliyofanya na Gazeti la Ijumaa Wikienda, Wastara alisema enzi hizo alipenda sana kucheza kwenye mito na mara nyingi alikuwa akiwashawishi watoto wa mtaani kwao, huko Morogoro kwenda kuogelea na kuvua samaki, kitendo kilichokuwa kinawakera sana wazazi wa watoto hao.

Loading...

Ukweli niliwasum¬bua sana wazazi hasa wa watoto wengine kwani wapo ambao walikuwa hawap¬endi watoto wao kuvuka eneo la nyumbani lakini mimi nilikuwa nikiwashawishi tunakwenda mtoni na tuna¬vua samaki wakubwa na wadogo”.

Lakini pia Wastara aliweka wazi kuwa mbali na kuvua samaki Lakini pia alikuwa anapendeleea kwenda maporini kuangalia wanyama kama ngedere.

Share

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *


in Entertainment

Loading…